Breaking News Updates Of Ahmednagar

कोरोना रुग्णांच्या नातेवाईकांची आर्थिक पिळवणूक थांबवावी

अहमदनगर Live24 टीम, 28 एप्रिल 2021 :-पैश्यासाठी कोरोना रुग्णांच्या नातेवाईकांची पिळवणूक करणार्‍या खाजगी हॉस्पिटलच्या कोविड सेंटरवर नियंत्रण ठेऊन, हॉस्पिटलच्या दर्शनी भागात शासनाने ठरवून दिलेले दरपत्रकाचे फलक लावण्याच्या मागणीसाठी प्रहार जनशक्ती पक्षाच्या शिष्टमंडळाने जिल्हाधिकारी डॉ. राजेंद्र भोसले यांची भेट घेऊन निवेदन दिले.

तर शहरासह जिल्ह्यातील खाजगी हॉस्पिटलच्या मनमानी कारभार विरोधात लक्ष वेधले. यावेळी प्रहार जनशक्तीचे जिल्हाध्यक्ष विनोदसिंग परदेशी, जिल्हा सचिव प्रकाश बेरड, सल्लागार मालोजी शिकारे, जिल्हा उपाध्यक्ष देविदास येवले आदी उपस्थित होते.

Advertisement

जिल्ह्यातील काही खाजगी हॉस्पिटलच्या कोविड सेंटरचे कार्य अतिशय उत्कृष्टपणे सुरू आहे. परंतु काही कोविड सेंटर मध्ये सर्वसामान्य रुग्णांची पैशासाठी पिळवणूक होत आहे. रुग्णांकडून अवाजवी बिल आकारण्यात येत आहे.

रुग्ण दाखल करण्यापुर्वीच मोठ्या प्रमाणात डिपॉझिट रकमेची मागणी केली जात आहे. हॉस्पिटलमध्ये नियमाप्रमाणे कुठल्याही प्रकारचे दरपत्रक फलक लावण्यात आलेले नाही.

Advertisement

अनेक कोविड सेंटर शासकीय आदेशांची व नियमांचे उल्लंघन करुन मनमानी पध्दतीने वागत आहे. यासंदर्भात ऑडिओ, व्हिडिओ पुरावे देखील उपलब्ध आहेत. या गोष्टीवर नियंत्रण ठेवणारे अधिकार्‍यांचे फोन सुद्धा लागत नसल्याचे निवेदनात म्हंटले आहे.

या खाजगी हॉस्पिटलच्या कोविड सेंटरवर शासकीय नियमांचे पालन करण्याविषयी तात्काळ लेखी आदेश काढून दरपत्रकाचे फलक दर्शनी भागात लावण्यात यावे

Advertisement

व खाजगी हॉस्पिटलच्या कोविड सेंटरवर नियंत्रण ठेवण्याची मागणी जिल्हाधिकार्‍यांकडे प्रहार जनशक्ती पक्षाच्या वतीने करण्यात आली आहे. सदर मागणीचा विचार न झाल्यास आक्रमक पवित्रा घेण्याचा इशारा देण्यात आला आहे.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
Advertisement
li