ahmednagarlive24
Breaking News Updates Of Ahmednagar

1 लाख 14 हजारांत घरी घेऊन जा नवे कोरे निसान मॅग्नाईटचे टॉप मॉडेल; ‘असे’ करा नियोजन

अहमदनगर Live24 टीम, 10 मे 2021 :-भारतीय बाजारात सब-कॉम्पॅक्ट एसयूव्हीला मोठी मागणी आहे. जर आपण या सेगमेंटमध्ये फायनान्सवर कार खरेदी करण्याचा विचार करत असाल तर आपण जपानी कंपनी निसानच्या मॅग्नाइट चा विचार करू शकता.

या कारचे टॉप मॉडेल (टर्बो सीव्हीटी एक्सव्ही प्रिम ऑप्ट डीटी पेट्रोल) 1,14,000 रुपयांच्या डाउनपेमेंटनंतर घरी घेऊन जाऊ शकता. कारची एकूण किंमत 11,42,588 रुपये आहे (ऑन रोड प्राइस, नवी दिल्ली). डाउनपेमेंट भरल्यानंतर तुम्हाला एकूण पाच वर्षांसाठी एकूण 10,28,588 रुपये कर्ज घ्यावे लागेल.

Advertisement

या कालावधीत, या कर्जाच्या रकमेवर वार्षिक 9.8% व्याज दर लागू होईल. या पाच वर्षांत तुम्हाला एकूण 13,05,180 रुपये द्यावे लागतील. त्यात 2,76,592 रुपये व्याज असेल. कर्जाची परतफेड करण्यासाठी तुम्हाला दरमहा 21,753 रुपये ईएमआय द्यावा लागेल.

दुसरीकडे, जर तुम्हाला ईएमआयचा बोजा हलका हवा असेल तर तुम्ही 7 वर्षांसाठी कर्जदेखील घेऊ शकता. या दरम्यान आपल्याला दरमहा 16,970 रुपये ईएमआय द्यावा लागेल. तुम्हाला 7 वर्षात एकूण 14,25,480 भरावे लागतील त्यात एकूण 3,96,892 रुपये व्याज द्यावे लागतील.

Advertisement

या कारमध्ये एलईडी लाइटिंग, ड्युअल-टोन कलर ऑप्शन्स, 16 इंची डायमंड कट अ‍ॅलोय व्हील्ससह एलईडी प्रोजेक्टर एलईडी हेडलॅम्प्स आहेत. केबिनमध्ये वायरलेस Appleपल कार प्ले आणि अँड्रॉइड फंक्शनसह ग्राहकांना 8 इंचाची टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम मिळते,

त्याव्यतिरिक्त मॅग्नाइटमधील अष्टपैलू दृश्य मॉनिटर वैशिष्ट्यासह. या कारमध्ये तुम्हाला एकूण चार कॅमेरे मिळतील. या कारमध्ये आपणास एलईडी टॉग इंडिकेटरसह एलईडी फॉग दिवे देखील आढळतील.

Advertisement

ग्राहकांना मॅग्नाइटमध्ये आल राउंड व्यू मॉनिटर फीचरशिवाय केबिनमध्ये वायरलेस Apple कार प्ले आणि अँड्रॉइड फंक्शनसह ग्राहकांना 8 इंचाची टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम मिळते. या कारमध्ये तुम्हाला एकूण चार कॅमेरे मिळतील. या कारमध्ये आपणास एलईडी टर्न इंडिकेटरसह एलईडी फॉग लॅम्प देखील मिळतील.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
li