ahmednagarlive24
Breaking News Updates Of Ahmednagar

आपण आपल्या फोनवर फ्रीमध्ये मजेदार कॉलर ट्यून सेट करू इच्छिता? ‘ह्या’ स्टेप्स द्वारे काही सेकंदात होईल आपले काम

अहमदनगर Live24 टीम, 10 मे 2021 :-एअरटेल हे भारतातील त्या दूरसंचार ऑपरेटरपैकी एक आहे जे वायरलेस सब्सक्राइबर्सच्या बाबतीत दुसर्‍या क्रमांकाचे ऑपरेटर आहे. भारतीय दूरसंचार नियामक प्राधिकरणाने या अहवालाचा खुलासा केला आहे.

31 जानेवारी 2021 पर्यंत एअरटेलने 5.8 मिलियन नवीन वायरलेस सब्सक्राइबर्स जोडले. त्यावेळी जिओ, व्होडाफोन आणि बीएसएनएलपेक्षा हा आकडा जास्त होता. एअरटेल आपल्या पोस्टपेड वापरकर्त्यांसाठी बर्‍याच सेवा पुरवते. यापैकीच एक आहे हॅलो ट्यून.

Advertisement

कॉलर ट्यून प्रमाणे, हॅलो ट्यूनच्या मदतीने, आपल्या समोरच्या व्यक्तीला सर्व गाणी ऐकावयास मिळतील जे आपण फोन मध्ये सेट कराल.

म्हणजेच जेव्हा कोणी कॉल करतो तेव्हा तो गाणी ऐकू शकतो. याचा फायदा एअरटेल वापरकर्ते विंक म्युझिकद्वारे घेऊ शकतात. अनलिमिटेड प्लान असलेले प्रीपेड यूजर्स विनामूल्य हॅलो ट्यून सेट करू शकतात. त्याचबरोबर इतर प्रीपेड ग्राहकांना ते सेट करण्यासाठी महिन्याला 19 रुपये द्यावे लागतात.

Advertisement

आपल्या एअरटेलच्या प्रीपेड, पोस्टपेड नंबरवर हलोट्यून ‘असे’ करा सक्रिय :-

  • 1. सर्वप्रथम Google Play वरून विनामूल्य विंक म्युझिक अॅप डाउनलोड करा
  • 2. त्यानंतर तुमचा एअरटेल फोन नंबर टाका आणि ओटीपी टाका
  • 3. आता स्क्रीनवर एयरेटल हॅलोट्यून्सवर क्लिक करा.
  • 4. आपण इथे जाऊन कोणतीही गाणी ब्राउझ करू शकता
  • 5. नंतर टॅप करा आणि विनामूल्य एक्टिवेट करा वर क्लिक करा

आता आपली हेलो ट्यून सेट झाली आहे. म्हणजेच, जो कोणी आपल्याला 30 दिवस कॉल करेल तो आपले निवडलेले गाणे ऐकेल. 30 दिवसांनंतर आपल्याला पुन्हा ही योजना निवडावी लागेल आणि त्यानंतर सक्रिय करावे लागेल. आपण एका महिन्यानंतर येथे गाणे देखील बदलू शकता.

Advertisement

प्रत्येक टेलिकॉम कंपनी आपल्या यूजर्सना कॉलर ट्यून सेट करण्याचा पर्याय देते. आजकाल, प्रत्येक टेलिकॉम ऑपरेटरने त्यांच्या योजनेनुसार हा पर्याय विनामूल्य बनविला आहे. अशा परिस्थितीत आपण जिओच्या अॅपवर तसेच व्होडाफोनच्या अ‍ॅपवर जाऊन हॅलोट्यून विनामूल्य सेट करू शकता.

  • ब्रेकींग बातम्यांसाठी आमचे टेलिग्राम चॅनेल जॉइन करा http://bit.ly/3qvXmDb
  • अहमदनगर Live24 च्या ब्रेकिंग बातम्या मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक | ट्विटर|

Advertisement
li