ahmednagarlive24
Breaking News Updates Of Ahmednagar

एलआयसी हाऊसिंगमध्ये नोकरीची सुवर्णसंधी, 9 लाख रुपयांपर्यंत पगार ; वाचा सविस्तर…

अहमदनगर Live24 टीम, 1 जून 2021 :-आपण जर नोकरी शोधत असाल तर ही बातमी आपल्यासाठी उपयुक्त ठरेल.

देशातील सर्वात मोठी विमा कंपनी एलआयसीने आपली उपकंपनी कंपनी एलआयसी हाउसिंग फायनान्स लिमिटेडमध्ये असोसिएट पदावर भरतीसाठी पात्र व इच्छुक उमेदवारांकडून अर्ज मागवले आहेत. आपण एखादे नोकरी शोधत असाल तर ते आपल्यासाठी सुवर्ण संधीपेक्षा कमी नाही.

Advertisement

अर्जदारांची निवड झाल्यास वार्षिक वेतन लाखोंमध्ये असेल. चला अर्जाची संपूर्ण प्रक्रिया आणि इतर तपशील जाणून घेऊया.

वर्षाकाठी 9 लाख रुपये मिळतील :- एलआयसी हाऊसिंगमध्ये केवळ 6 भरती निघाल्या आहेत. म्हणून कॉम्पिटीशन जास्त होईल. वार्षिक वेतन 9 लाख रुपये असेल. आपण अर्ज करू इच्छित असल्यास, आपण एलआयसी हाउसिंगच्या अधिकृत वेबसाइटवर (www.lichousing.com) भेट देऊन अर्ज करू शकता.

Advertisement

24 मेपासून ऑनलाईन अर्ज करण्याची प्रक्रिया सुरू असून 7 जूनपर्यंत अर्ज करण्याची संधी आहे. नोकरीसाठी निवडलेल्या उमेदवारांची दिल्ली, कोलकाता, बेंगळुरू, भोपाळ आणि मुंबई येथील शाखांमध्ये भरती होईल.

 टेस्ट आणि इंटरव्यू होईल :- सर्व पात्र उमेदवारांना अर्जातून शॉर्टलिस्ट केले जाईल. मग त्यांना ऑनलाईन परीक्षा द्यावी लागेल. ऑनलाईन परीक्षेच्या गुणवत्ता यादीच्या आधारे उमेदवारांना पुन्हा शॉर्टलिस्ट करुन मुलाखतीसाठी बोलावण्यात येईल. उमेदवारांची अंतिम निवड ऑनलाइन चाचणी व मुलाखतीच्या एकत्रित गुणांच्या आधारे केली जाईल.

Advertisement

शिक्षण आणि वयोमर्यादा जाणून घ्या :- नोकरी करणार्‍यांनी किमान मान्यता असलेल्या मान्यताप्राप्त विद्यापीठातून कमीतकमी 55 टक्के प्राप्त करून सोशल वर्क / रूरल मॅनेजमेंट या विषयात पदव्युत्तर पदवी घेतली पाहिजे. दूरस्थ शिक्षण, पार्ट टाइम आणि कॉरेसपोंडेंस ची डिग्री या पदासाठी विचारात घेतली जाणार नाही. 1 जानेवारी 2021 रोजी उमेदवारांचे वय 23 ते 30 वर्षे असावे.

अर्ज कसा करावा ? :- प्रथम एलआयसी एचएफएल – www.lichousing.com च्या अधिकृत वेबसाइटवर जा आणि तेथील होमपेज च्या टॉप वर असलेल्या ‘करिअर’ टॅबवर क्लिक करा. उपलब्ध नोकरीच्या संधींचे नवीन पृष्ठ उघडेल.

Advertisement

सीएसआर भरती अंतर्गत “टू अप्लाई ऑनलाइन” समोर नमूद केलेल्या “क्लिक हेअर” वर क्लिक करा. आवश्यक तपशिलासह अर्ज भरा आणि कागदपत्रे अपलोड करा. सर्व तपशिलांचा आढावा घेतल्यानंतर अर्ज भरा. भविष्यातील वापरासाठी फॉर्मची एक प्रिंट आउट घ्या.

Advertisement
li