ahmednagarlive24
Breaking News Updates Of Ahmednagar

गॅस सिलिंडर फ्रीमध्ये मिळवण्याची संधी ; 30 जूनपर्यंत मुदत, ‘असा’ घ्या लाभ

अहमदनगर Live24 टीम, 6 जून 2021 :- जागतिक कच्च्या तेलाच्या किंमतींमध्ये वाढ असूनही जून 2021 मध्ये लिक्विड पेट्रोलियम गॅसची (एलपीजी) किंमत स्थिर होती. स्थानिक क्रूड तेलाचे दर आणि चलन विनिमय दरावर आधारित प्रत्येक महिन्याच्या पहिल्या तारखेला एलपीजी सिलिंडर्सच्या किंमती सुधारित केल्या आहेत.

जूनमध्ये घरगुती सिलिंडर्सच्या किंमतींमध्ये कोणताही बदल करण्यात आला नाही, तर व्यावसायिक सिलिंडर्सच्या किंमतींमध्ये मोठी कपात करण्यात आली.

Advertisement

किती शहरात किती दर ? सध्या नवी दिल्लीत एलपीजी घरगुती सिलिंडरची किंमत प्रति सिलिंडर 809.00 रुपये आहे. दुसरीकडे, कोलकातामध्ये प्रति सिलिंडर 835.50 रुपये, मुंबईत प्रति सिलेंडर 809.00 रुपये आणि चेन्नईत 825.00 रुपये प्रति सिलिंडर आहेत.

नोव्हेंबरपर्यंत दिल्लीत एलपीजी गॅस सिलिंडरची किंमत फक्त 594 रुपये होती. पण डिसेंबरपासून त्याचे दर वाढू लागले. फेब्रुवारीपर्यंत सिलिंडरची किंमत 819 रुपयांवर पोहोचली. सध्या 1 एप्रिलपासून सिलिंडरचा दर 10 रुपयांनी कमी करून 809 रुपयांवर आला आहे.

Advertisement

परंतु आपणास माहित आहे का की आपण विनामूल्य एलपीजी सिलिंडर खरेदी करू शकता. आपण आरामात घरी बसून मोबाइलवरून सिलिंडर बुक करू शकता आणि तुम्हाला संपूर्ण सिलिंडरची किंमत परत मिळू शकेल.

800 रुपयांपर्यंत कॅशबॅक कसा मिळेल ? पेटीएमच्या ऑनलाइन एलपीजी गॅस बुकिंग सेवेद्वारे आपण आपल्या घरात बसल्याबसल्या काही क्लिकवर सिलिंडर मागवू शकता. महत्त्वाचे म्हणजे जे ग्राहक पहिल्यांदा पेटीएम ऍप वापरुन एलपीजी सिलिंडरची मागणी करतात त्यांना 800 रुपयांपर्यंतची कॅशबॅक मिळेल. लक्षात ठेवा की सध्या या ऑफरची अंतिम मुदत 30 जून 2021 आहे.

Advertisement

कोणाला फायदा होईल – 800 रुपयांचा कॅशबॅक म्हणजे आपण गॅस सिलिंडर जवळजवळ विनामूल्य मिळवू शकता. हा करार पेटीएम सह प्रथमच एलपीजी सिलिंडर बुक करणार्या ग्राहकांना उपलब्ध आहे. एकदा आपण पेटीएम वरुन एलपीजी सिलिंडर बुक केल्यावर तुम्हाला प्रमोशन अंतर्गत कॅशबॅक स्क्रॅच कार्ड मिळेल.

जेव्हा आपण पेटीएमवरुन प्रथम एलपीजी सिलिंडर बुक कराल तेव्हा हा करार त्वरित लागू होईल. आपण किमान 500 चे देय दिले तरच हा प्रमोशन बेनेफिट वैध आहे.

Advertisement

तुम्हाला कॅशबॅक किती मिळेल? कॅशबॅक मिळविण्यासाठी आपणास प्रथम बिल भरल्यानंतर तुम्हाला स्क्रॅच कार्ड उघडावे लागेल. कॅशबॅक मूल्य 10 ते 800 रुपयांपर्यंत असू शकते. म्हणजेच तुम्हाला किमान 10 रुपये आणि जास्तीत जास्त 800 रुपये कॅशबॅक मिळू शकेल.

आपल्याला हे स्क्रॅच कार्ड 24 तासांच्या आत प्राप्त झाल्यानंतर 7 दिवसांच्या आत वापरावे लागेल अन्यथा ते कालबाह्य होईल.

Advertisement

असे करा बुकिंग –

  • -आपल्या फोनमध्ये Paytm App नसेल तर प्रथम डाउनलोड करा
  • – आता आपल्या फोनवर पेटीएम अॅप उघडा.
  • – त्यानंतर ‘recharge and pay bills’ वर जा.
  • – आता बुक सिलिंडर पर्याय उघडा.
  • – भारत गॅस, एचपी गॅस किंवा इंडेनमधून आपला गॅस प्रदाता निवडा.
  • – नोंदणीकृत मोबाइल नंबर किंवा आपला एलपीजी आयडी प्रविष्ट करा.
  • – यानंतर, आपल्याला पेमेंट ऑप्शन दिसेल.
  • – आता पेमेंट करण्यापूर्वी ऑफरवर ‘FIRSTLPG’ प्रोमो कोड टाका.
  • – त्यानंतर तुम्हाला कॅशबॅक मिळेल. ही कॅश बॅक तुमच्या पेटीएम वॉलेटमध्ये येईल.

Advertisement
li