कौन बनेगा करोडपतीच्या 13 व्य हंगामाविषयी महत्वाचा खुलासा ; वाचा…

अहमदनगर Live24 टीम, 21 जुलै 2021 :- कौन बनेगा करोडपती शो ने देशातील बऱ्याच लोकांना लखपती केले आहे. हा कार्यक्रम सर्व दर्शकांच्या हृदयात राहतो. सन 2000 मध्ये सुरू झालेला ‘कौन बनेगा करोड़ पति’ हा शो भारतीय टेलीव्हीज प्रेक्षकांच्या मनावर राज्य करत आहे.

या हंगामात आतापर्यंत एकूण 12 गेम शो झाले आहेत. त्याचा पुढील सीझन लवकरच लवकरच दार ठोठावणार असल्याचे वृत्त आहे. गेम शोच्या निर्मात्यांनी 13 व्य सीझनची तयारी सुरू केली आहे.

केबीसी सीझन 12 मधील कोविड -19 ची परिस्थिती पाहता, त्यात काही बदल समाविष्ट केले गेले होते. गेम शो निर्मात्यांना ऑडियंस पोल लाइफलाइन हटवावी लागली, लाइव ऑडियंसना हटवावे लागले आणि फास्टेस्ट फिंगर फर्स्ट राउंड मध्ये त्यांकडे कमी स्पर्धक होते.

स्पॉटबॉयच्या वृत्तानुसार, ‘कौन बनेगा करोडपती 13’ मध्येही निर्माते हे बदल कायम ठेवतील. कारण अद्याप कोरोना विषाणूची भीती कमी झालेली नाही. केबीसी हंगाम 13 ची नोंदणी 10 मे 2021 रोजी सुरू झाली.

या कार्यक्रमाची घोषणा इतर कोणी नव्हे तर अमिताभ बच्चन यांनी केली होती. मागील हंगामाप्रमाणेच नवीन हंगामही डिजिटल ऑडिशनशी संबंधित असेल. केबीसीचे निर्माता सिद्धार्थ बसू म्हणाले की, केबीसी हा क्विझ शो कधीच नव्हता.

मानवी कहाणी नेहमीच महत्त्वाची असतात, पहिल्या हंगामापासूनच या शोने देशभर दहशत निर्माण केली आहे. यावर आधारित विकास यांनी त्यांचे ‘क्यू एंड ए’ पुस्तक लिहिले. तथापि, केबीसीवर ‘सोब स्टोरीज’ कधीच प्रसारित झाले नाही.

जर लोक भावनिक झाले तर याचा अर्थ असा की ते कलाकार नाहीत. इतक्या मोठ्या प्रेक्षकांमध्ये आणि अशा मोठ्या कार्यक्रमात अशा मोठ्या होस्टसमोर अशी परिस्थिती उद्भवणे साहजिक आहे.

हे देखील वाचा :- फिल्म निर्माता नितीश तिवारी कौन बनेगा करोडपती 13 च्या ब्रँड व्हिडिओच्या रूपात शॉर्ट फिल्मची निर्मिती करणार आहेत. ‘सन्मान’ नावाचा हा चित्रपट तीन भागात प्रदर्शित होईल. पहिला भाग शुक्रवारी पत्रकारांच्या आभासी संवाद दरम्यान प्रसिद्ध झाला.