वराने वरमाला घालण्यापूर्वी खेळला गेम, वधूने केले ‘हे’ काम

file photo

अहमदनगर Live24 टीम, 21 जुलै 2021 :-  लग्नाच्या आनंदी प्रसंगी, हशा आणि विनोद चालूच असतात. कधीकधी वधू-वरसुद्धा एकमेकांचे पाय खेचण्यात मागे पडत नाहीत.

नुकताच वधू-वरांचा एक मजेदार व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. या लग्नाच्या व्हिडिओमध्ये वरमालाच्या वेळी वधू-वरांची चुहलबाजी पाहण्यासारखी आहे.

वरमाला च्या वेळी छेडछाडी :- सोशल मीडिया साइट इंस्टाग्राम वर लग्नाचे व्हिडिओ पाहण्यासारखे असतात. वरमालाचा सोहळा विवाहसोहळ्यांचा महत्वाचा भाग आहे. दुल्हनिया नावाच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर वरमालाचा एक खास आणि मजेदार व्हिडिओ अपलोड करण्यात आला आहे. या व्हिडिओमध्ये वधू आणि वर स्टेजवर आहेत आणि वराला पुष्पहार घालण्यासाठी नवरी परेशान झाली आहे. खरं तर, तिला त्रास देण्यासाठी वर तिच्याबरोबर एक छोटासा खेळ खेळत आहे.

नववधू काही कमी नाही ;- जेव्हा स्टेजवर उभी असलेली वधू खूप प्रयत्न करूनही वराला हार घालण्यास असमर्थ ठरते तेव्हा ती दमून जाते आणि सोफ्यावर बसते. वराला असे वाटले की वधूने हार मानली आहे आणि तो सुद्धा सोफ्यावर बसला. मग वधू सोफ्यावरून उठून पटकन वरच्या गळ्यात हार घालते.

लोकांना हाजिरजवाबीपणा आवडला :- आतापर्यंत 1 लाख 70 हजाराहून अधिक लोकांनी हा व्हिडिओ पाहिला आहे. प्रत्येकजण वधूची बुद्धी खूपच पसंत करतो. तसेच, वर-वधूची हि क्यूट फाइट देखील मने जिंकण्यासाठी पुरेसे आहे.