चित्रपटात अनेकदा लग्न केलेल्या ‘ह्या’ ग्लॅमरस अभिनेत्री अजूनही रिअल लाईफमध्ये आहेत कुमारीका ; पहा…

अहमदनगर Live24 टीम, 21 जुलै 2021 :-   प्रत्येकाला त्यांच्या आवडत्या स्टार्सच्या वैयक्तिक जीवनात काय घडत आहे हे जाणून घ्यायचे असते.

ते काय खातात, काय प्यातात, ते कसे जगतात, कोणाशी संबंध आहेत आणि ते केव्हा आणि कोठे लग्न करणार आहेत आदी.

बॉलिवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी चित्रपटाच्या पडद्यावर बर्‍याच वेळा लग्न केले पण वास्तविक जीवनात त्या अजूनही कुमारी आहे. जाणून घेऊयात या अभिनेत्रींबद्दल

कंगना रनौत :- कंगना रनौत ही बॉलिवूडमधील एक उत्कृष्ट अभिनेत्री आहे. 33 वर्षीय कंगना रनौतच्या अफेअरच्या बातम्या बर्‍याचदा आल्या आहेत पण तिचे चाहते तिच्या लग्नाच्या बातमीची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. ‘मणिकर्णिका’ आणि ‘तनु वेड्स मनु’ या चित्रपटात कंगना रनौत सात फेरे घेताना दिसली होती, परंतु खऱ्या आयुष्यात ही अभिनेत्री अद्याप कुमारी आहे.

आलिया भट्ट :- आलिया भट्ट लवकरच लग्न गाठ बांधणार आहे. गेल्या एका वर्षापासून मीडिया कॉरिडॉरवरुन ही बातमी येत आहे. आलिया भट्ट रणबीर कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे आणि दोघांच्या कुटुंबियांनीही या नात्याबद्दल संमती दर्शविली आहे .

आलिया भट्ट ‘थ्री स्टेट्स’, ‘कलंक’, ‘स्टुडंट ऑफ दी इयर’, ‘हम्पी शर्मा की दुल्हनिया’ आणि ‘बद्रीनाथ की दुल्हनिया’ या चित्रपटांमध्ये वधू बनली आहे आणि आता तिचे चाहते वास्तव्यात वधूच्या जोडीमध्ये पाहण्याची वाट पहात आहे.

कियारा आडवाणी :- कियारा अडवाणी सुशांत सिंग राजपूतशी ‘एमएस धोनी द अनटोल्ड स्टोरी’ चित्रपटात लग्न करताना दिसली. तिच्या चित्रपटाची वाट पाहण्याशिवाय कियाराचे चाहते आतुरतेने तिच्या लग्नाची देखील वाट पाहत आहेत.

कॅटरिना कैफ :- सलमान खान, रणबीर कपूर व्यतिरिक्त आता कतरिना कैफच्या विकी कौशलसोबत अफेअरची बातमी येत आहे. कतरिना कैफच्या लग्नास बराच काळ आहे कारण ती त्याबद्दल बोलतही नाही. कतरिना कैफ अनेक ब्राइडल लूकमध्ये दिसली असून लवकरच ती अक्षय कुमारच्या ‘सूर्यवंशी’ चित्रपटात रोमांस करताना दिसणार आहे.

कृती सॅनोन:-  कृती सॅनॉन पानिपत या चित्रपटात लग्न करताना दिसली. वास्तविक जीवनात ही अभिनेत्री अजूनही कुमारी आहे आणि तिचे चाहतेही लग्नाची वाट पाहत आहेत.

सोनाक्षी सिन्हा :- ‘दबंग’ चित्रपटात सलमान खानसोबत लग्न करणारी सोनाक्षी सिन्हा अजूनही कुमारी आहे आणि तिचे चाहतेसुद्धा तिच्या लग्नाची वाट पहात आहेत.