Best Sellers in Electronics
IndiaMoney

अबब! ‘ही’ बँक औषधांवर 17% तर प्रवास, हॉटेलिंगवर देतेय ‘इतकी’ जबरदस्त सूट ; घ्या फायदा

अहमदनगर Live24 टीम, 14 जानेवारी 2021 :-आजच्या जीवनात असे कोणतेही कुटुंब नाही, ज्यासाठी औषधे किंवा कोणत्याही वैद्यकीय सल्ल्याची गरज लागत नाही किंवा त्याला त्याच्यावर खर्च करावा लागत नाही.

अशा परिस्थितीत तुम्हाला त्यावर सूट मिळाली तर तुम्हाला मोठा दिलासा मिळू शकेल. जर तुमच्याकडे आयडीबीआय बँकेचे डेबिट कार्ड असेल तर तुम्हाला औषधांवर 17 टक्के सवलत मिळू शकेल. फ्लॅट सवलत म्हणजे 17 टक्के सवलत त्वरित त्याच्या किंमतींवर उपलब्ध होईल.

याशिवाय तुम्हाला जर प्रवास करण्याची आवड असेल तर तुम्हाला आयडीबीआय बँकेच्या कार्डमधून मोठा दिलासा मिळू शकेल. ही सूट फक्त फ्लाइट बुकिंग आणि बस बुकिंगसाठी नसून बँक कार्डद्वारे हॉटेल बुकिंगमध्ये देखील मोठी सूट मिळू शकेल.

लॅब टेस्टवर 25% सूट :- आयडीबीआय बँक आपल्या ग्राहकांना औषधे, प्रयोगशाळेच्या चाचण्या आणि डॉक्टर कंसल्टेशनवर मोठा सूट देत आहे. डॉक्टरांनी सांगितलेले औषधे डेबिट कार्ड्स द्वारे पैसे देऊन खरेदी केल्यास तुम्हाला 17 टक्के सूट मिळेल.

जर डॉक्टरांनी टेस्ट करण्यास सांगितले असेल तर लॅब टेस्टवर 25 टक्के सूट मिळेल. याशिवाय प्रीमियम ई-कंसल्टेशन वर 25 टक्के सूट मिळेल. ही सवलत मिळविण्यासाठी IDBIHEALTH कूपन कोड प्रविष्ट करावा लागेल. 31 मार्च 2021 पर्यंत उपलब्ध आहे. ऑफर मिळविण्यासाठी आपण http://www.1mg.com वर भेट देऊ शकता.

फ्लाइट तिकिटांवर 700 रुपयांपर्यंत ऑफ :- जर तुम्हाला प्रवासाची आवड असेल तर आयडीबीआय बँकेच्या डेबिट व क्रेडिट कार्डद्वारे easymytrip.com च्या माध्यमातून पैसे देऊन तुम्ही फ्लाइट तिकिटावर 700 रुपयांपर्यंत सूट मिळवू शकता. वन वे डोमेस्टिक फ्लाइट बुकिंगवर तुम्ही 400 रुपयांपर्यंत सूट घेऊ शकता,

यासाठी किमान ट्रॅन्जेक्शन 3500 रुपये असावे. देशांतर्गत फ्लाइट बुकिंगसाठी राऊंड ट्रिपवर तुम्हाला 700 रुपयांची सूट मिळू शकते, यासाठी किमान ट्रॅन्जेक्शन 5000 रुपये असावे. – जर आपण बसने प्रवास केला तर आपण किमान 1200 रुपयांच्या व्यवहारासाठी किमान 120 रुपयांची ऑफर घेऊ शकता.

– हॉटेल बुकिंगसाठी तुम्ही आयडीबीआय बँक कार्डाद्वारे पैसे भरल्यास किमान 3500 रुपयांच्या ट्रॅन्जेक्शन वर तुम्ही 500 रुपये सूट घेऊ शकता. ही ऑफर 31 मार्च 2021 पर्यंत उपलब्ध आहे आणि एका कार्डावर एकदाच ऑफर घेता येईल.

  • p

Ahmednagarlive24

No1 News Network Of Ahmednagar जगभरातील लाखो वाचक असलेले अहमदनगर जिल्ह्यातील सर्वाधिक लोकप्रिय व विश्वासार्ह न्यूज पोर्टल.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button